Select Page
Read Introduction to Galatians గలతీయులకు

 

ఏలాగనగా తన శరీ రేచ్ఛలనుబట్టి విత్తువాడు తన శరీరమునుండి క్షయమను పంట కోయును, ఆత్మనుబట్టి విత్తువాడు ఆత్మనుండి నిత్య జీవమను పంట కోయును.

 

ఏలాగనగా తన శరీ రేచ్ఛలనుబట్టి విత్తువాడు

“శరీరము” అనగా పాప సామర్థ్యం. మన పాపపు ధోరణులకు అవకాశము ఇస్తే, అప్పుడు మనము ఆ ధోరణులను పొందుతాము. శరీరమును అనుసరిస్తే “అవినీతిని” ఉత్పత్తి చేస్తుంది. శరీరము యొక్క శక్తిలో మనం చేసేది ప్రతిఫలానికి లోబడి ఉండదు.

నియమము:

శరీరములో దేవుని సేవ చేయడం సాధ్యమే కాని దేవుడు ఈ సేవకు ప్రతిఫలం ఇవ్వడు.

అన్వయము:

చాలామంది క్రైస్తవులు దేవుని సేవ చేసే రూపాన్ని కలిగి ఉన్నారు, కాని వారు చేస్తున్నది శరీరములోనే. చాలా మంది ప్రజలు తాము చేసేదాన్ని ఆధ్యాత్మికంగా ప్రకటించవచ్చు కాని దేవుడు దానిని శరీరముగా ప్రకటిస్తాడు. ఇది దేవునితో ఏ మంచును కత్తిరించదు. తనను తాను ఈ విధంగా మోసం చేసుకునే వ్యక్తి, క్రీస్తు తీర్పు సింహాసనము వద్ద పెద్ద ఆశ్చర్యం కోసం ఉన్నాడు.

Share